Gari Moshi ya   mizigo  iliyobeba shehena  ya ngano iliyokuwa inatokea  Dar es Salaam kuelekea mikoa ya kanda ya ziwa mpaka Kampala nchini Uganda  imepata ajali  usiku wa kuamkia Aprili  kumi na tatu  katika eneo  la  Kola Manispaa ya Morogoro na kusababisha adha  kubwa kwa  wasafiri wanaotumia  njia hiyo kutokana na reli ya njia hiyo  kung’oka kabisa.

Ajali  hiyo inatajwa kutokea  Majira ya saa mbili  na robo Usiku na kusababisha njia hiyo ya reli kungoka na kusababisha treni nyingine kushindwa kupita katika eneo hilo. 

Akizungumza na waandishi wa habari  mkuu wa kituo cha reli mkoa wa Morogoro Bwana Salvatory kimaro  amesema  gari moshi hiyo ilikuwa na  injini namba  C261  ilikuwa na behewa ishirini  ambapo kati ya hazo mabehewa matano  yaliancha njia na kuanguka  ambapo   amesema chanzo cha ajali hiyo hakijafahamika  hata hivyo hakuna madhara yoyote yaliyotokea kwa binadamu amebainisha mkuu wa kituo.

Baadhi ya wakazi wa morogoro ambapo wameiomba serikali  kuangalia kwa makini eneo kabla  hayajatokea madhara kwa binadamu  kwani  limekuwa likisababisha ajali mara kwa mara jitihida za mafundi  kurudisha tena njia hiyo ya treni ilikuwa ikiendelea .

 

Latest News

Kiwanda cha Alizeti chakosa malighafi, Mara
17 Jul 2019 13:12 - Kisali Shombe

Halmashauri ya wilaya ya Serengeti mkoani Mara imetenga zaidi ya shilingi milioni ishirini na tano ili kuwapa wakulima  [ ... ]

Mtendaji awekwa ndani kwa kula fedha za vitambulisho.
16 Jul 2019 14:01 - Kisali Shombe

Mkuu  wa  wilaya  ya  Kalambo Julieth Binyura  amemweka ndani  kwa muda  wa  saa 24 mtendaji  wa  kijiji cha  [ ... ]

Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametoa siku 5 kwa Wizara ya Ujenzi, Uchukuzi na M...
16 Jul 2019 12:49 - Kisali Shombe

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametoa siku 5 kuanzia leo tarehe 16 Julai, 2019 k [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.