Gari Moshi ya   mizigo  iliyobeba shehena  ya ngano iliyokuwa inatokea  Dar es Salaam kuelekea mikoa ya kanda ya ziwa mpaka Kampala nchini Uganda  imepata ajali  usiku wa kuamkia Aprili  kumi na tatu  katika eneo  la  Kola Manispaa ya Morogoro na kusababisha adha  kubwa kwa  wasafiri wanaotumia  njia hiyo kutokana na reli ya njia hiyo  kung’oka kabisa.

Ajali  hiyo inatajwa kutokea  Majira ya saa mbili  na robo Usiku na kusababisha njia hiyo ya reli kungoka na kusababisha treni nyingine kushindwa kupita katika eneo hilo. 

Akizungumza na waandishi wa habari  mkuu wa kituo cha reli mkoa wa Morogoro Bwana Salvatory kimaro  amesema  gari moshi hiyo ilikuwa na  injini namba  C261  ilikuwa na behewa ishirini  ambapo kati ya hazo mabehewa matano  yaliancha njia na kuanguka  ambapo   amesema chanzo cha ajali hiyo hakijafahamika  hata hivyo hakuna madhara yoyote yaliyotokea kwa binadamu amebainisha mkuu wa kituo.

Baadhi ya wakazi wa morogoro ambapo wameiomba serikali  kuangalia kwa makini eneo kabla  hayajatokea madhara kwa binadamu  kwani  limekuwa likisababisha ajali mara kwa mara jitihida za mafundi  kurudisha tena njia hiyo ya treni ilikuwa ikiendelea .

 

Latest News

Tanzania imetia saini Mkataba wa kupatiwa fedha za Msaada wa Shilingi Bilioni 60...
24 Jun 2019 12:35 - Kisali Shombe

Tanzania imetia saini Mkataba wa kupatiwa fedha za Msaada wa Shilingi Bilioni 60 za kitanzania kutoka Serikali ya Watu w [ ... ]

Utata Bandari ya Bagamoyo
24 Jun 2019 11:32 - Kisali Shombe

Siku chache baada ya Rais, Dk; John Magufuli kutangaza Msimamo wa kusitisha ujenzi wa Mradi mkubwa wa Bandari ya Bagamoy [ ... ]

Kizungumkuti, ununuzi wa Pamba, Bukombe.
21 Jun 2019 13:29 - Kisali Shombe

Wilaya ya Bukombe imetoa maazimio kwa wanunuzi wa pamba kuwa ifikapo juni 24 Kampuni itakayoshindwa  kununua vituo vya [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.