Baraza la kijeshi linaloongoza nchini Sudan limesema leo kwamba baraza hilo limeapa kwamba serikali mpya itakuwa ya kiraia.

Mkuu wa kamati ya kisiasa ya baraza la mpito la jeshi hilo, Omar Zeinalabdin, amesema baraza hilo halitalazimisha kitu chochote kwa wananchi, na linataka kutengeneza hali ya mjadala wa amani. Amesema katika mkutano na waandishi habari leo kwamba baraza hilo lina mpango wa kuanza mjadala na makundi ya kisiasa baadaye leo. Baraza la mpito la kijeshi linatarajia kipindi cha mpito kilichotangzwa jana kuwa kwa kipindi cha miaka miwili, na kusema kipindi hicho kinaweza kufupishwa hadi mwezi mmoja iwapo kitaendeshwa bila mparaganyiko.

 

CHANZO: IDHAA YA KISWAHILI YA DW

 

Latest News

Tanzania imetia saini Mkataba wa kupatiwa fedha za Msaada wa Shilingi Bilioni 60...
24 Jun 2019 12:35 - Kisali Shombe

Tanzania imetia saini Mkataba wa kupatiwa fedha za Msaada wa Shilingi Bilioni 60 za kitanzania kutoka Serikali ya Watu w [ ... ]

Utata Bandari ya Bagamoyo
24 Jun 2019 11:32 - Kisali Shombe

Siku chache baada ya Rais, Dk; John Magufuli kutangaza Msimamo wa kusitisha ujenzi wa Mradi mkubwa wa Bandari ya Bagamoy [ ... ]

Kizungumkuti, ununuzi wa Pamba, Bukombe.
21 Jun 2019 13:29 - Kisali Shombe

Wilaya ya Bukombe imetoa maazimio kwa wanunuzi wa pamba kuwa ifikapo juni 24 Kampuni itakayoshindwa  kununua vituo vya [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.