Kocha mkuu wa timu ya Taifa wa Tunisia Nabail Malou amesema Uzoefu ni muhimu na ndio unawapa faida England wakiwa washindani wao wa kwanza katika kombe la dunia tofauti na Tunisia amabao hadhanai kama kunamchezaji hata mmoja ambae amewahi kucheza kombe la Dunia kabla.

Tunisia amabao walishindwa kufuzu kombe la Dunia kwa Makala mbili mfululizo watakuwa na kazi ya ziada kupambana na jeshi la England katika mchezo wa kundi G Japo kocha wao amesisitiza bado hawatawahofia England licha ya ugumu wa mchezo.

Kwa upande wa meneja wa England Gareth Southgate amesema wamefanyia kazi mabadiliko ya mifumo tofauti ya uchezaji lengo ni kupata matokeo lakini pia kutoa burudani kwa kandanda safi watakalo cheza.

Tunisia tangu mwaka 2006 wamekuwa wakitolewa katika hatua za makundi tu katika ushiriki wa Kombe la Dunia pengine mchezo wa leo dakika chache zijazo zinaweza kutuliza mioyo ya Afrika baada ya vigogo wote waliotangulia kupoteza michezo ya kwanza.

Tunisia na England mara ya mwisho kukutana ilikuwa katika mchezo wa ufunguzi hatua ya makundi mwaka 1998 katika kombe la Dunia marseile Ufaransa na England ikawazaba Tunisia mabao 2-0.

Picha na mtandao.

Latest News

Kiwanda cha Alizeti chakosa malighafi, Mara
17 Jul 2019 13:12 - Kisali Shombe

Halmashauri ya wilaya ya Serengeti mkoani Mara imetenga zaidi ya shilingi milioni ishirini na tano ili kuwapa wakulima  [ ... ]

Mtendaji awekwa ndani kwa kula fedha za vitambulisho.
16 Jul 2019 14:01 - Kisali Shombe

Mkuu  wa  wilaya  ya  Kalambo Julieth Binyura  amemweka ndani  kwa muda  wa  saa 24 mtendaji  wa  kijiji cha  [ ... ]

Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametoa siku 5 kwa Wizara ya Ujenzi, Uchukuzi na M...
16 Jul 2019 12:49 - Kisali Shombe

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ametoa siku 5 kuanzia leo tarehe 16 Julai, 2019 k [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.